Ba duk matakan masana'antun masana'antu iri ɗaya ne. Suna buƙatar haɓaka su a hanyar da ta fi amfani ga samfurin Mahaliccin Mahalicci da kasuwar manufa. Wannan shine dalilin da yasa kowa yayi la'akari da karamin tsari ya kamata ya kalli wasu zaɓuɓɓukan da aka san don zaɓar hanya mafi kyau zuwa kasuwa. Don haka menene dabarun samar da masana'antu mai ƙasa? Bari mu duba.
Mai zuwa jerin abubuwan da ke ciki:
Babban masana'antu mai karamin karfi
Abubuwan da ke tattare da kayan tarihin
Kawai masana'antu na kawai
Babban-Mix masana'antu mai ƙarancin masana'antu na iya zama kamar tsari mai rikitarwa saboda yawanci ana samar da samfuran da yawa a cikin ƙananan batura. Wannan dabarar zata buƙaci canje-canje da yawa da kuma kayan da yawa da kayan aikin. Saboda haka, masana'antu mai ƙarancin masana'antu ba zaɓi da ya dace ba don mahallin layin alama saboda yana buƙatar kerawa da daidaitawa.
A kallo na farko, ka'idodin durƙusanta ba da alama ba za a tsara su ba masana'antu mai karamin ƙarfi , amma wasu fannoni masu amfani. Ofaya daga cikin abubuwan da ke rage ƙasa. Ko da yanayin ƙananan batches, yana da kyau don ƙirƙirar tsari don ba da damar gina samfurin guda a cikin ƙananan matakai kamar yadda zai yiwu. Ta hanyar ci gaba da kokarin inganta hanyoyin, masu kirkirori na iya ficewa ayyukansu kuma suna sa samar da farashi mai inganci.
Yin amfani da kayan aikin atean model a cikin masana'antun ƙara ƙasa bai dace da duk yanayi ba. Lokacin ƙirƙirar jerin samfuran iri ɗaya ko samfuran da ba su da tsari musamman, yana mafi kyau don amfani da wannan hanyar saboda tsari yana ba da damar karkacewa kaɗan. Ga waɗanda suke damuwa musamman game da ikon sarrafa farashi, jeri na iya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun mafita. Daidaitaccen masana'antu mai ƙarancin inganci zai ba su damar fahimtar ainihin inda yawancin adadin kuɗin kuɗin kuɗin zai tafi, sannan kuma rage su da ake bukata.
Lowerarancin masana'antu na iya aiki a cikin ƙananan girma da mahalli girma. Wannan yana da gaske game da ƙananan kayan masana'antun masana'antu. Ba a ƙirƙiri samfurin lokacin da ake tsammanin sayarwa ba, amma an kera shi bayan oda. Wannan zaɓi yana ba da damar masana'antun don sarrafa farashi yayin riƙe ƙarancin kaya da adana sararin ajiya.
Lowerarancin masana'antu ya fi dacewa da wuraren da samar samfuri lokaci ne mai yawan kwashe lokaci ko tsada. Yana da amfani musamman idan kayan da ake amfani da su haɓaka samfurin suna da ƙima ko tsada. Wannan shine dalilin da ya sa ya shahara sosai a masana'antar kera motoci. Wannan kuma hanyar samarwa ce wacce ke nuna halittar ayyukan al'ada.
Kamfanin MFG shine kamfanin masana'antar masana'antu mai da hankali kan ODM da Oem, an fara ne a cikin ayyukan da suka samu na Casting don taimakawa masu zane-zane da kuma abokan ciniki tare da buƙatun masana'antu.
A cikin shekaru 10 da suka gabata, mun taimaka wa abokan ciniki sama da 1,000 cikin nasarar kawo samfuran su zuwa kasuwa. A matsayinka na kwararren sabis ɗinmu da kashi 99%, ingantaccen isarwa yana sa mu fice a cikin jerin abokan ciniki. Abubuwan da ke sama shine game da abun da ya dace na dabarun masana'antu mai ƙarancin ƙananan. Idan kuna sha'awar masana'antun ƙara sosai, tuntuɓi mu kuma za mu samar muku da sabis ɗin da suka danganta. Gidan yanar gizon mu shine https://www.team-mfg.com/ . Kuna maraba sosai kuma muna fatan samun haɗin kai tare da ku.
Kamfanin MFG shine kamfanin masana'antar da sauri wanda ya ƙware a ODM da OEEM sun fara a cikin 2015.